Các dịch vụ:
* Cáp quang Multimode: 0974.002.002

Cáp quang Multimode

- Cáp quang multimode 4 core được thiết kế với 2 lớp vỏ ngoài bằng chất liệu nhựa HDPE, do đó sẽ không bị suy giảm chất lượng do tia cực tím và các bức xạ tử ngoại, phù hợp để lắp đặt trên đường dây điện và song song với đường dây điện trên cùng một tháp truyền tải điện, đặc biệt có thể sử dụng cho các khoảng vượt lớn và các ứng dụng khác.

- Cáp quang multimode Tuân theo chuẩn IEEE P-1222, tiêu chuẩn này đã được công nhận cho cáp ADSS.

- Quý khách hàng quan tâm tới sản phẩm này vui lòng liên hệ trực tiếp để biết thêm chi tiết và để được báo giá tốt nhất.
Cấu tạo cáp quang 4Fo Multimode

Cáp quang multimode 4 sợi với sợi đặt trong ống đệm lỏng. Lõi cáp được bảo vệ bằng lớp giáp băng thép và phủ bằng một lớp ngoài bằng polyethylene màu đen. Hai sợi dây thép gia cường giúp kéo xa hoặc chôn đất không bị ảnh hưởng tới sợi quang bên trong.

Cáp dùng đi trong nhà hoặc ngoài trời phù hợp với các công trình cáp quang Multimode tốc độ cao.

Cáp quang Multimode



Cáp quang Commscope AMP Multimode 4 FO (4 Core) 50/125µm sử dụng được cả ở trong nhà lẫn ngoài trời.Chúng thường được sử dụng nhiều trong các hệ thông mạng công, nghiệp mạng nội bộ....
Thietbiquang thời điểm hiện tại đang phân phối loại cáp có sẵn như : cáp bọc thép và không bọc thép với cấu trúc dạng ống đơn (single loose tube) và dạng nhiều ống buffer (stranded loose tube).
Dạng ống đơn hay còn gọi là Single Loose Tube sẽ có một ống đệm bên trong sợi cáp, với lớp hợp chất chống thấm nước dạng khô, cùng với một lớp thép mỏng và lớp vỏ bằng chất polyethylene (MDPE) bên ngoài giúp cáp chống chịu tốt hơn.Cấu trúc dạng nhiều ống buffer (stranded loose tube) sẽ có thêm nhiểu lớp ống đệm với nhiều sợi dây căng nhỏ chống nước, và lớp vỏ polyethylene bên ngoài. Vỏ cáp có màu đen và Học bằng chất có ma sát kém giúp dễ dàng di chuyển trong thi công và lắp đặt
Cáp hoàn toàn đáp ứng những yêu cầu về hiệu suất. Đối với cáp có cấu trúc bọc thép giúp tăng tính chịu lực thích hợp khi chôn trực tiếp.

Cáp quang Multimode là loại cáp có đường kính lõi dẫn lớn, có 2 loại là 50/125micro mét và 62.5/125 micro mét. Đây là loại cáp được sử dụng trong các hệ thống mạng công nghiệp hoặc các phòng sever, đòi hỏi tốc độ truyền tải cao, có thể đạt từ 1Gbps đến 10Gbps.

Cáp có lõi sợi được Học bằng thủy tinh được bảo vệ khá kỹ bởi lớp kim loại, dây treo cường lực và lớp vỏ nhựa cứng. Cáp có cấu trúc ống đệm lỏng giúp đảm bảo độ linh hoạt và tránh bị gãy gập. Loại cáp này hiện nay chưa sản xuất được tại Việt Nam do đòi hỏi công nghệ hiện đại và trình độ cao, cũng chính vì thế mà giá cáp sợi quang Multimode 4 core khá cao so với các loại cáp khác.

2. Thông số kỹ thuật sản phẩm Cáp quang Multimode 4 Core ( 4 sợi) GYXTW:

    Vỏ cáp được Học bằng chất liệu nhựa HDPE có độ bền cao và chịu được mưa nắng lâu ngày
    Cáp được bọc một lớp lá thép mỏng giúp tăng cường độ bảo vệ của cáp, chống tác động tối đa từ môi trường
    Có 2 sợi lõi thép gia cường nhằm hạn chế dộ võng của cáp và gia tăng độ cứng
    Loại sợi quang: sợi Multimode  hoặc 62.5/125 µm
    Dung lượng: 4 Sợi Multimode
    Tốc độ truyền tối đa: 1 Gigabit/s
    Đường kính cáp: 8 mm
    Quy cách đóng gói: Lô dài từ 2000-4000m/lô

Cáp quang Multimode


Dây cáp quang multimode (hay có tên gọi khác là cáp quang đa mode) là một trong hai loại dây cáp phổ biến của cáp quang (bên cạnh cáp quang Singlemode) được sử dụng hiện nay và đang dần thay thế các sản phẩm cáp đồng trong hệ thống mạng cần tốc độ cao hiện nay. Multimode graded index (chiết suất bước): phần lõi có chỉ số khúc xạ giảm dần từ trong ra ngoài trong lớp cladding, các tia ở gần trục truyền chậm hơn các tia gần cladding, các tia di chuyển theo đường cong thay vì zig-zag. Ở loại này, xung sẽ ít bị méo dạng hơn do các chùm tia tại điểm hội tụ.

Cáp quang Multimode 4 sợi, indoor/outdoor có đường kính 50/125um và 62,5/125um, là sản phẩm thiết kế linh hoạt sử dụng cho cả ứng dụng ngoài trời lẫn trong nhà. Việc đi dây linh hoạt, không phải chuyển loại dây, nên cáp quang đa năng multimode indoor/outdoor là lựa chọn lý tưởng cho phát triển hệ thống mạng LAN nội bộ, mạng camera, phòng cháy....

  Cáp quang multimode 4 sợi, trong nhà/ngoài trời, do www.daiduongtechco cung cấp là sản phẩm chất lượng cao, hoạt động ổn định, tốc độ lên tới 1 Gbps, là lựa chọn lý tưởng cho các ứng dụng mở rộng mạng Lan nội bộ bằng cáp quang, LAN cáp quang.

Đặc trưng của cáp quang multimode 4 sợi, indoor/outdoor

    Đi dây cả ứng dụng trong nhà lẫn ứng dụng ngoài trời
    Dung lượng sợi lên tới 4 sợi, tốc độ làm việc 1Gbps
    Sợi thép gia cường chống gập cáp.
    Kết cấu chắc chắn.

Đặc điểm kỹ thuật của cáp quang multimode 4 sợi, indoor/outdoor:

    Loại sợi quang: multimode 50/125um, 62,5/125um
    Dung lượng: 4 sợi, multimodemode
    Đường kính cáp: 8mm
    Bán kính cong tối thiểu: khi lắp đặt: 80mm, khi sử dụng: 160mm
    Cấu trúc cáp: ống lỏng, 1 ống

Cáp quang treo Singlemode (dây treo kim loại) 4 fo, Xuất xứ : Việt Nam Bước sóng : 1310nm và 1550nm Đơn vị tính : Mét Cáp quang thuê bao hay còn gọi là cáp quang FTTH 4 sợi/4core là loại cáp được sử dụng rất phổ biến bởi nhiều đặc tính ưu việt của nó, thích hợp cho mọi đường truyền mạng, truyền tín hiệu truyền hình, tín hiệu điều khiển... Cáp quang single mode 4 sợi chất lượng tốt, giá thành rẻ, dễ dàng lắp đặt. thegioicapquang chuyên phân phối cáp quang FTTH 4 sợi, cáp quang single mode, multimode từ 2 sợi - 24 sợi, hàng nhập khẩu đảm bảo chất lượng, có giấy tờ đầy đủ hỗ trợ dự án. Quý khách quan tâm vui lòng liên hệ trực tiếp để được hỗ trợ miễn phì.

Cáp quang 4FO Singlemode loại cáp quang treo thông dụng được sử dụng phổ biến nhất hiện nay. Cáp treo 4Core mang cung cấp đường truyền dự phòng với các hệ thống sử dụng 2 sợi quang mang đến giải pháp dự phòng hợp lý cho các doanh nghiệp. Cáp 4FO Singlemode chính hãng chỉ chất lượng tốt và giá thành cũng rất cạnh tranh.

Cáp quang Multimode

Có lẽ đây cũng là lý do khiến loại cáp quang treo Singlemode này được ưa chuộng và sử dụng hơn hẳn phần còn lại.

Thông số cơ bản của cáp quang FTTH 4 sợi

- Tiêu chuẩn sợi quang: ITU-T G.652D, G.655.
- Từ 2 – 12 sợi quang SMF.
- Cáp quang SM FTTH Sử dụng công nghệ ống đệm lỏng, sợi quang nằm trong và được bảo vệ chịu được những tác động khi lắp đặt và môi trường .
- Các khoảng trống giữa sợi và bề mặt trong của ống đệm được điền đầy bằng hợp chất đặc biệt chống sự thâm nhập của nước.
- Sợi cáp quang 4 sợi sử dụng trong cáp liên tục, không có mối hàn, hạn chế được tối đa suy hao tín hiệu.
- Cáp được thiết kế với vật liệu hoàn toàn khô, nên cáp có đường kính nhỏ, gọn và nhẹ, dễ dàng khi lắp đặt, xử lý và vận chuyển. Cường độ chịu lực cao dựa vào các dây thép mạ kẽm chịu lực và lớp sợi tổng hợp chịu lực, thích hợp lắp đặt nội thành, các vùng ven biển, ngập mặn...
- Cáp được thiết kế phù hợp để lắp đặt trên cột, trong nhà, bên ngoài, sử dụng cho mạng cục bộ, mạng thuê bao, hệ thống thông tin nội bộ, hệ thống thông tin đường dài.
- Lớp vỏ ngoài bằng nhựa HDPE, không bị suy giảm chất lượng do tia cực tím và bức xạ tử ngoại.
- Các thông số cáp đáp ứng theo tiêu chuẩn TCN 68-160:1996 và IEC, EIA
Tiêu chuẩn kỹ thuật cáp quang treo Singlemode 4FO chính hãng

a. Loại sợi : Đơn mốt ( SM ), chiết suất dạng bậc thang, sợi sản xuất đạt tiêu chuẩn ITU - T G652.D

b. Đường kính trường mốt : Giá danh định của đường kính trường mốt tại bước sóng  1310 nm ,nằm trong phạm vi 8,6 mm  đến 9,5mm;

c.  Sai số của đường kính trường mốt : Không vượt quá ± 0,7 mm giá trị danh định.

d.  Đường kính vỏ :

+ Giá trị đường kính vỏ danh định của sợi : 125 mm ;

+ Sai số của đường kính vỏ không vượt quá ± 1 mm giá trị danh định ;

e. Sai số đồng tâm của đường kính trường mốt : Sai số về độ đồng tâm của đường kính trường mốt tại bước sóng 1300 nm là 0,8mm;

f.  Độ tròn đều của vỏ : Độ không tròn đều của vỏ tối đa  2 %.

g.  Bước sóng cắt :Các giá trị λc và  λcc thỏa mãn các điều kiện:

+ 1100 nm < λc <  1280 nm;

+ λcc  ≤ 1260 nm;


Thiết kế web bán hàng online Các công ty thiết kế web theo yêu cầu chuyên nghiệp khác., Đó là một website đơn điệu, khó chỉnh sửa hoặc thậm chí là không thể tùy chỉnh sâu code vì họ không phải là người viết ra bộ Source đó, khó
Đèn led năng lượng mặt trời Những bộ phận quan trọng của đèn led năng lượng măt trời, Trong những trường hợp như vậy, câu hỏi không còn là tiết kiệm tiền cho việc tiêu thụ ít năng lượng điện, mà nhiều hơn là có một giải pháp
Cam bien Vị trí cảm biến hoặc được truyền điện tử qua mạng để đọc, Thường thông qua phản ứng hóa học tạo ra điện áp. Một máy tính trong động cơ đọc điện áp và, nếu hỗn hợp không tối ưu, điều chỉnh lại cân

- Phone: +84-908-744-256